• If you are trying to reset your account password then don't forget to check spam folder in your mailbox. Also Mark it as "not spam" or you won't be able to click on the link.

Images add kran ya nhi?

  • yes

    Votes: 27 87.1%
  • no

    Votes: 4 12.9%

  • Total voters
    31

Preet Kaur9

Me kuddi Punjab di..
416
688
94
Sab di pasand alag hundi hai, preet ji


Hun jekar esnu akal howe panjabi section de writer hai kine mushkil nal, te girls writer di bas 2,4 hi hai, esne honsla ta dena laten khichan a jande a, nhi pasand ta na a story te, tenu koi gharo awaz maran nhi geya c, kuj di adat hundi a bakwas karni baki writer sahiba koshish kro te dil lake likho good work
koi naa tusi bura naa mnao ji.. usnu nhi changi lagi te naa pde ji.. hun meri story jidan hai me udan hi chlna badl te skdi nhi
 

Preet Kaur9

Me kuddi Punjab di..
416
688
94
Update:



Chlo g chlde aa duje pase te tuhanu dikhandi aa shimle tour de thode hor rang..


rat de kuj 10 k bje c... thand kr hon kar k koi nhi c bahr.. te duje raat da hnera.. jithe ruke c oh jgah v main shimle to thoda pase c.. jiven ki tuhanu daseya school vrga c...


holi dne ek drvaja khulda aa... jide vichno nikldi aa ek kudi... te holi holi tur pendi aa bhr nu bathroom val nu...


bathroom de samne ponch chuki c eh kudi... pr ek mint bathroom na ja k kudi age nikl jaundi aa jidar parking bni c.. te parking val nu vadhdi aa k age ja k koi admin usnu apne val kich k piche vali podian ko le janda..


ji han eh c jassi.. jo ayi c driver kol raat nu apne shimle da mul taran nu.. kali raat thand che khair.. ohh admi jassi nu kuch kehnda te jassi upar chl pendi aa admi piche piche te jassi age age..


te doven holi holi chlde chlde upr ponch jande ne eh floor te tan koi nhi c geya kyuki asi tan ek hi floor te adjust c sare.. khair doven age chlde ne te age ja k end che ek room ja bneya c.. dekhne nu store room vrga c.. pr sman nhi c koi ethe.. te gade lage hoye c..



te andr jande hi jassi nu ek hor admi dikhda.. jassi dar jandi..


jassi: eh kon aa... dari jassi ne sehmi awaj vich keha..


driver: ethe ta caretaker aa jassi eh tu dar naa... ethe jugad bnaun layi enu wich krna peya..


jassi: par...


driverr smj reha c jassi dar rhi aa, driver: par kuch tu dar naa eh bahr khda ho k apni rakhi krega tan ki apa nu koi prblm na hove te tera kise nu kuj pta na lge... je koi khtra houga eh dsuga apa nu..


jassi nu hun thoda thik lag reha c k koi dekhuga ala dwala tan thik rhuga koi tension nhi rhugi..


khair driver te jassi doven andr aa jaunde ne te duje bnde nhu bhr bhej k dirver andr di kundila lenda...


te andr da bulb baal dinda hai.. jisdi dim roshni che jassi da gora rang chamak reha c..


ohh jassi nu jaffi pa lenda hai hai te jassi de chitdan nu hathan che bhar k masal dinda aa... jassi da pola pola maas jdo thand che masle janda aa te jassi de muh to aaaaahhh nikla jaundi aa..


jassi; ahhhhhssshh holi ji... ena hi keh paundi aa jassi..


driver: holi kithe hona jaan meriye aj tan menu shimle di rani mil gayi aa... aj tan sari raat tej hi hou....


jassi apni khubsurti di tarif sun k khus b hundi aa te usdi duji gal sun k dardi b aa... kyuki ki hun tk pamme ne usnu bhogeya c.. jo ki usda ham umar c,.. te driver di umar uston thodi vadi c... te usne suneya v c... k dirver dhka krde ne..


jassi: suno meri gal.. me tuhade kehn te dekho aa gyi te time te ayi.. huun mere naal pehla vada kro tusi mere naaal koi dhka nhi kroge.. jo kroge pyar naal kroge...


driver jassi di gal sun has penda te bolda: haha tu dar naa jassi.. me te evin keh reha c.. me tenu aaj ena pyar krvanga k tu agli bari ape mere kol ayengi... ejeya pyar tenu pehla kise ne nhi kita hona..


agli baar? jassi da man sochda agli baar kine milna enu... eh tan bs ethi khtm c? pr khair jassi apni sochan c kuj boli na..


te driver ne jassi di gardn chumni suru kr diti..


ohh apne jassi di gardn te rkhda te bullan naal chumda hoya... apne bull khol jibh kad lenda te jassi di gardn te feran lag penda... eh pehli baar c.. jso kise ne jassi di gardn nu chumeya c..


jassi nu apni gardn de ghisdi khurdri jibh bht sohni lag rhi c... osnu tan hje ton hi swad ana suru ho geya c.. eh usde layi kuch new c...


khair driver apni jibh naal pehla jassi di sari gardn chtda hai te fer apni jibh nu jassi de kanna ute le janda hai..



kanna nu ho apne bullan vich le k chusda jiven pmma jassi de bullan nu le k chusda c... jassi soch rhi c... k knna nu v ena pyaar kita ja skda... osnu eh chiz mja de rhi c.. ek koi anjan mard usde hrek ang nu ena pyar de reha c... pyaar tan pmme ne b jassi nu dita c.. pr es trah nhi..


khair driver ne gardn te kanna nu pyaar krn to baar jassi de glaan nu chumeya te mathe nu fer jassi da muh apne hathan che fa leya...


eh pehli baar c.. jdo jassi ne usdi akhan che akhan payian c...


driver: bhot sohni aa jassi tu.. jma kise pari vargi.. gori chiti.. komal ang..


jassi: thank you ji.. tusi mere lyi ena kuj kita..


driver: me te kuj ni kita teri eh khubsurti age tan kuj b krn nu tyar.. keh k driver ne jassi de bullan ute bull rkh dite..


hun driver jassi de pole pole bull apne bullan che le k chus reha c... te apne hathan nu piche le ja k jassi di bund de pole pole maas nu hthan che bhar k masal reha c...


jassi de bull driver de bullan naal jude c.. te jassi uhhhhssshh uussshhh kr rhi c.. usde sanh tej hore c.. te hva naak to nikl rhi c.. jisdi awaj ari c... te muh ton awaj nhi bss... ummmmmm hi niklda c...


hun driver ne jassi di bull chusde chusde apne bull khol k jassi de bullan te ghumauni suru kr diti... jassi nu mja bht aa reha c pr smj kuj ni aa reha c.. driver thoda hteya te boleya


driver: jassi apne bull khol te apni jibh mere muh che paa de bs ena hi bol k driver ne fer apne bull jassi de bullan naal jod dite jassi nu aajib lag reha c.. dirver ne fer apni jibh feri te jassi ne hun v apna muh ni kholeya driver smj geya k hje kudi jhuijk rhi aa thodi...


osne jassi de night suit de top nu hath paya te upr nu kad dita te mome bra de upr hi dbne suru kr dite,...


hun jassi josh che auni suru ho gyi c... jassi de naram naram momeyan nu driver apne sakht hthan naal masal reya c.. jassi di siskiyan usde muh che hi bdiyan hoian c... hun jassi grm ho rhi c te usne b apne bullan naal driver da sath den lag pyi...


driver hun smj chuka c... k kudi holi holi garm hori aa... te usne jassi di lower pich hath paa k apna hath jassi di fudi te rkh dita.. te hath wich bhar k masal diti...


jassi grm ho rhi c... te usdi aaaahhhhh nikl gyi c... osnu apne ang mslva k mja aa reha c.. jiven ko asli mard usde sharir nu masal reha hove...


driver ne hun apni usdi kachi che hath paya te usdi fudi de dane nu chedna suru kr dita...


jassi tadaf gyi te usne apna muh khol dita.... driver hun smj geya k kudi grm ho gyi hun ni piche hatdi... usne apni jibh jassi de muh che dhak diti te hun doven ek duje de muh che muh paye hoye c..


jassi hun full grm ho gyi c... driver ne 2 unglan jassi di fuddi wich dhak ditiyan.. jassi tadaf uthi.. moti moti unglan nu apni fudi che lee k te usne hun apni jibh driver de muh che dhak diti...


driver ne ik hath di unglan jassi di fudi de wich de rkhi c.. te duje hath naal jassi di tunhi sehla reha c... te hath naal hi usne bra di huk khol diti...


jassi de mome ajad ho gyee... driver ne thodi der mome msle te jassi de bull chde.. jassi di akhan vasna naal bhar chukiyan c... ehdar driver di akhan v chriyan payian c... ]


doven kuch na bole te driver ne jassi de mome muh che bhar lita te duje dbna suru kr dita...


jassi de muh cho aaaahhhh nikl gyi hun usde bull b ajad san so usdi awaaj bahr nikli...


jassi: aahhhhhh holi kro... ji aaaahhhhhh dandi naaa maro...... ahahhhhhhh aram naaal...


driver: kyu jassi aa reha naa swad? kidan lag reha meri jaane...?


jassi: qahhhh holi.. hnji chnga lag reha bss ahahhh thoda uhh holi kro naa... aahhhh pat daunge kya aj meriyan dudiyann... jassi hun open c te aram naal galan kr rhi c...


driver: edahn... hi ta mja auna meri janee... kehnda hoya driver mome chusda te fer mome chusda chusda usnu gadde de lita lenda....


hun jassi thle payi c te ohh usde upr aa jauna... te aap b sare kpde khol dinda... usdi ballan naal bhari chati jassi de samne c... driver pura mard c... koi munda nhi... aj pehli baar jassi kise mard de thle aayi c...


khair drivre ne mome chade te jassi de sharir nu fer chusn chatan lag geya... usne jassi di bahan chumiyan... tibh chetay fer dhuni chatii... te chtda chtda usde pedu tee aa geya...


jassi ne fuddi saaf rkhi hoi c... te driver usdi lover pehla hi thodi thle kr chuka c... usdi fudi da upr vlaa hissa dikh reha c jo drive ne chumeya te apne muhhh chee bhar k dndi maarrr diii..


jassi: aahhhhhh holi.. dandi na moarrooo.. khaa jaunge kya aj menu..


driver: haan meri jaan aaj tenu khaa jna.. kehnde hoye driver ne jassi di lower te kachi nu hath paya te jassi ne apni bund upr chuki te driver ne lower kachi laa k usnu pura nanga kr dita...


driver de agge hun ik chrdi jwani di fudi c... gori chiti te saaf fudi..


osne jassi di lattan fadiyan te usdi janga nu chataan lag geya jibh naal... kde muh che bhar k hlki bndi marda... jassi nu bhot mja aa reha c...


driver ne jassi di fudi de bullan naal apne bull jor dite..


jassi: ahhhhhhh chto ji... chngi trh chteoo ahhhhh,...


driver ne apne doven hath le ja k upr jassi de doven mome hatha che bhar lite te usdi fudi chatni suru kr diti...


jassi: ahhhhhh uhhhhhhh chto.., ahhhhh uhhhhhhhh jaassi di awajan bhr tk jaa rhi c.. kyuki ek tan vasna da nadha duja jassi nu pta c ohh tisri manji te ne jithe syd hi koi au.. je aun da pta b lga ta bahr care taker betha...


care taker b edr jassi di awajan sun reha c te grm ho reha c...



drive kde puri jibh chori kar k jassi di fudi niche to upr tk chtda te kde andr jibh tk dinda...


jassi: ahahhhhhh uhhhhhh edan hi kro... jasssi driver da sir hthan naal fudi te dab rhi c te awajan kad rhi c..



driver fudi chtda te kde unglan fudi che ppaaa k andr bhr krda tan usdi fudi da dana bullan che le k khich dinda...


jassi pagal ho gyi c te uston reha nhi geya te usda sarir aaakd geya..


jassi: uhhhhh aahhhhh hayeeee me gyiii ohhhhh chto... kehndi hoyi pani chd chuki c..


driver ne sara pani chngi trh chatt leya te fudi saaaf kr diti..


hun andr di awjan shant ho gyi c... care taker ne drvaja kht khtya..


jassii ne apne upr rjai le li enj hi... driver ne keha ghbraun di jrurt nhi care taker hiaa... me gal jrda..


driver drvaja kholda te care taker andr aaunda.. te jassi te najar paunda jo ki rajai de andr c.. care taker soch reha c es rjai de andr jassi puri nangi kidan di lag rhi honi...
 
Top